ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾಪಡೆ ಪರೀಕ್ಷೆ ಫಲಿತಾಂಶ ಇಂದು


ಹೊಸದಿಲ್ಲಿ: ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾ ಪಡೆಯು ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ ರೆಕ್ರ್ಯೂಟ್‌ ಎಂಆರ್‌/ಎನ್‌ಎಂಆರ್‌ ಫಲಿತಾಂಶವು ಶುಕ್ರವಾರ ಪ್ರಕಟಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಪರೀಕ್ಷೆ ಬರೆದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಭಾರತೀಯ ನೇವಿಯ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಅರಿಯಬಹುದು. joinindiannavy.gov.inನಲ್ಲಿ ಫಲಿತಾಂಶವು ಪ್ರಕಟಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರಾದ್ಯಂತ ಭಾರತೀಯ ನೇವಿಗೆ 400 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ನೇಮಕ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಲಾಗಿದೆ. ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾ ಪಡೆಯ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ, ಹೆಸರು, ಜನ್ಮದಿನಾಂಕ ಮತ್ತಿತರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಎಂಟ್ರಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ನಂತರ ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾ ಪಡೆ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾ ಪಡೆಯು ಖಾಲಿಯಿದ್ದ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಫೆಬ್ರವರಿ 23 ರಿಂದ ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2019ರವರೆಗೆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು ನಡೆದಿದ್ದವು. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮೂಲಕ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ರಾಷ್ಟ್ರಾದ್ಯಂತ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್‌ 14 ರಿಂದ ಡಿಸೆಂಬರ್‌ 30 ರವರೆಗೆ ನಡೆದಿತ್ತು. ಪರೀಕ್ಷಾ ಅವಧಿ 30 ನಿಮಿಷವಿತ್ತು. ಬಾಣಸಿಗ, ವ್ಯಾವಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ನೇಮಕ ಮಾಡಲು ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಲಾಗಿತ್ತು.

Leave a Reply

Your email address will not be published.